Ingia / Jisajili

Naleta sadaka yangu

Mtunzi: Charles M. Ndibatyo
> Mfahamu Zaidi Charles M. Ndibatyo

Makundi Nyimbo: Sadaka / Matoleo

Umepakiwa na: Charles Maganga

Umepakuliwa mara 64 | Umetazamwa mara 366

Download Nota
Maneno ya wimbo

Ebwana naleta sadaka yangu, sadaka yangu uipokee

ingawaje nikidogo baba naileta kwako, ninakuomba {bwana} uipokee

beti

1. ninaleta kwako bwana nasimama mwenyewe naja naileta kwako ipokee.

2. Ee bwana nakuomba, ubariki nakazi yamikono yangu bwana itakase

3. sala nazo twazileta namaombi yetu kwako twakusihi sana tubariki.


Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa