Ingia / Jisajili

Umekuwa makao yetu

Mtunzi: Valentine Ndege
> Tazama Nyimbo nyingine za Valentine Ndege

Makundi Nyimbo: Zaburi

Umepakiwa na: Mika Wihuba

Umepakuliwa mara 30 | Umetazamwa mara 116

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Katikati Dominika ya 23 Mwaka C

Download Nota
Maneno ya wimbo

Kiitikio: Wewe Bwana umekuwa makao yetu x2. Kizazi kizazi kizazi kizazi baada ya kizazi x2.

Mashairi:

1.Wamrudisha mtu mavumbini, usemapo rudini enyi wanadamu, maana miaka elfu machoni pako, ni kama siku ya jana ikisha kupita na kama kesha la usiku.

2.Wawagharikisha huwa kama usingizi, asubuhi huwa kama majani yameayo, asubuhi yachipuka na kumea, jioni yakatika na kukauka.

3.Utushibishe asubuhi kwa fadhili zako, nasi tutashangilia nakufurahi siku zetu zote, na uzuri wa Bwana Mungu wetu uwe juu yetu, na kazi ya mikono yetu uithibitishe.


Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa