Ingia / Jisajili

Ee Bwana Utuonyeshe

Mtunzi: Joseph M. Msigwa
> Mfahamu Zaidi Joseph M. Msigwa
> Tazama Nyimbo nyingine za Joseph M. Msigwa

Makundi Nyimbo: Mafundisho / Tafakari | Zaburi

Umepakiwa na: Thomas George Mwakimata

Umepakuliwa mara 297 | Umetazamwa mara 740

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Katikati Dominika ya 19 Mwaka A

Download Nota Download Midi
Nyimbo nyingine za mtunzi huyu

Maoni - Toa Maoni

himery msigwa Aug 08, 2017
wimbo mzuri hongera mwalimu ...ila hiyo bar ya mwisho ya kiitikio ...umemaliza na ti....badala ya do ....naomba rekebisha

Toa Maoni yako hapa