Ingia / Jisajili

Ndipo niliposema tazama nimekuja

Mtunzi: Ivan Reginald Kahatano
> Tazama Nyimbo nyingine za Ivan Reginald Kahatano

Makundi Nyimbo: Mafundisho / Tafakari | Miito | Zaburi

Umepakiwa na: ivan kahatano

Umepakuliwa mara 13 | Umetazamwa mara 36

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Mwanzo Dominika ya 3 Mwaka A
- Katikati Dominika ya 2 Mwaka A
- Katikati Dominika ya 2 Mwaka B
- Katikati Dominika ya 2 ya Pasaka Mwaka B

Download Nota

Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa