Ingia / Jisajili

Njoni Tuabudu Tusujudu Tupige Magoti

Mtunzi: Robert A. Maneno (Aka Albert)
> Mfahamu Zaidi Robert A. Maneno (Aka Albert)
> Tazama Nyimbo nyingine za Robert A. Maneno (Aka Albert)

Makundi Nyimbo: Mafundisho / Tafakari | Mwanzo | Zaburi

Umepakiwa na: Albert Maneno

Umepakuliwa mara 1,839 | Umetazamwa mara 3,637

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Mwanzo Dominika ya 5 Mwaka A
- Mwanzo Dominika ya 5 Mwaka B
- Mwanzo Dominika ya 5 Mwaka C

Download Nota Download Midi
Maneno ya wimbo

Njoni tuabudu tusujudu tupige magoti mbele za Bwana aliyetuumba , Kwa maana ndiye Mungu wetu


Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa