Ingia / Jisajili

Siku Ile Niliyokuita

Mtunzi: Joseph M. Msigwa
> Mfahamu Zaidi Joseph M. Msigwa
> Tazama Nyimbo nyingine za Joseph M. Msigwa

Makundi Nyimbo: Mafundisho / Tafakari | Zaburi

Umepakiwa na: Thomas George Mwakimata

Umepakuliwa mara 84 | Umetazamwa mara 188

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Katikati Dominika ya 17 Mwaka C
- Katikati Dominika ya 21 Mwaka A
- Katikati Dominika ya 24 Mwaka C

Download Nota Download Midi
Nyimbo nyingine za mtunzi huyu

Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa