Ingia / Jisajili

Vipaji Vyetu

Mtunzi: Edward Ferdinand Lukwimbi

Makundi Nyimbo: Sadaka / Matoleo

Umepakiwa na: Edward Ferdinand Lukwimbi

Umepakuliwa mara 78 | Umetazamwa mara 253

Download Nota Download Midi
Maneno ya wimbo
Vipaji vyetu tunavileta kwako Ee Mungu Baba tunaomba uvipokee x2 1. Tunakuja mbele yako, na zawadi zetu mikononi, Ee Mungu Baba tunaomba uzipokee. 2. Ni mazao ya mikono yetu, twayaleta mbele yako, Ee Mungu Baba tunaomba uyapokee. 3. Twazileta nazo fedha, ulizotujalia wewe, Ee Mungu Baba tunaomba uzipokee. 4. Hata nafsi zetu Bwana, pia tunazitoa kwako, Ee Mungu Baba tunaomba uzipokee.

Maoni - Toa Maoni

Edward Ferdinand Lukwimbi Jan 30, 2019
Tumwimbie Bwana. Kwenye hayo maelezo hapo hujaweka jina la mtunzi ambaye ni Mimi Edward Ferdinand Lukwimbi

Toa Maoni yako hapa