Ingia / Jisajili

BWANA NDIYE MCHUNGAJI WANGU

Mtunzi: Fr. Jackson Mumbere Kanzira, a.a
> Mfahamu Zaidi Fr. Jackson Mumbere Kanzira, a.a
> Tazama Nyimbo nyingine za Fr. Jackson Mumbere Kanzira, a.a

Makundi Nyimbo: Zaburi

Umepakiwa na: Vitus Chigogolo

Umepakuliwa mara 172 | Umetazamwa mara 487

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Katikati Dominika ya 16 Mwaka B
- Katikati Dominika ya 28 Mwaka A
- Katikati Dominika ya 4 ya Kwaresma Mwaka A
- Katikati Dominika ya 4 ya Pasaka Mwaka A
- Katikati Sherehe ya Bwana Wetu Yesu Kristu Mfalme Mwaka A

Download Nota

Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa