Ingia / Jisajili

Ee Bwana nakuinulia nafsi yangu

Mtunzi: Frt. JOSEPH MKOLA
> Mfahamu Zaidi Frt. JOSEPH MKOLA
> Tazama Nyimbo nyingine za Frt. JOSEPH MKOLA

Makundi Nyimbo: Majilio | Mwanzo | Zaburi

Umepakiwa na: Edgar Mademla

Umepakuliwa mara 156 | Umetazamwa mara 554

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Mwanzo Dominika ya 2 ya Majilio Mwaka A
- Mwanzo Dominika ya 2 ya Majilio Mwaka B
- Mwanzo Dominika ya 2 ya Majilio Mwaka C

Download Nota

Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa