Ingia / Jisajili

Ndipo Niliposema

Mtunzi: Elias Anthony Gashule
> Mfahamu Zaidi Elias Anthony Gashule
> Tazama Nyimbo nyingine za Elias Anthony Gashule

Makundi Nyimbo: Mafundisho / Tafakari

Umepakiwa na: mashauri julius

Umepakuliwa mara 513 | Umetazamwa mara 1,180

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Mwanzo Dominika ya 3 Mwaka A
- Katikati Dominika ya 2 Mwaka A
- Katikati Dominika ya 2 Mwaka B
- Katikati Dominika ya 2 ya Pasaka Mwaka B

Download Nota
Maneno ya wimbo

Ndipo niliposema, tazama nimekuja kuyafanya, mpenzi yako x 2

1. Nalimngoja Bwana kwa saburi akaniinamia, akakisikia kilio changu

2. Akatia wimbo kinywani mwangu kinywani mwangu, ndiyo sifa zake Mungu wetu

3. Ndipo niliposema tazama nimekuja tazama nimekuja, kuyafanya mpenzi yako.



Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa