Ingia / Jisajili

Njoo Masiha

Mtunzi: Bosco Vicent Mbuty
> Mfahamu Zaidi Bosco Vicent Mbuty
> Tazama Nyimbo nyingine za Bosco Vicent Mbuty

Makundi Nyimbo: Kupaa kwa Bwana | Majilio | Miito

Umepakiwa na: Bosco Mbuty

Umepakuliwa mara 186 | Umetazamwa mara 738

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Mwanzo Dominika ya 2 ya Majilio Mwaka A
- Mwanzo Dominika ya 2 ya Majilio Mwaka B
- Mwanzo Dominika ya 2 ya Majilio Mwaka C

Download Nota Download Midi
Maneno ya wimbo
Uje Masiha

Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa