Ingia / Jisajili

Njoo Masiha

Mtunzi: Yohana J. Magangali
> Mfahamu Zaidi Yohana J. Magangali
> Tazama Nyimbo nyingine za Yohana J. Magangali

Makundi Nyimbo: Majilio | Mwanzo

Umepakiwa na: Yohana Magangali

Umepakuliwa mara 107 | Umetazamwa mara 750

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Mwanzo Dominika ya 2 ya Majilio Mwaka A
- Mwanzo Dominika ya 2 ya Majilio Mwaka B
- Mwanzo Dominika ya 2 ya Majilio Mwaka C

Download Nota Download Midi
Maneno ya wimbo
Njoo kwetu Masiha, njoo Bwana njoo, njoo kwetu Masiha uje kutuokoa

Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa