Ingia / Jisajili

TOKEA SASA VIZAZI VYOTE

Mtunzi: Caspary Philimon
> Mfahamu Zaidi Caspary Philimon
> Tazama Nyimbo nyingine za Caspary Philimon

Makundi Nyimbo: Mafundisho / Tafakari | Majilio | Mama Maria | Mwanzo | Shukrani | Zaburi

Umepakiwa na: George Ngonyani

Umepakuliwa mara 220 | Umetazamwa mara 502

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Mwanzo Sherehe ya Bikira Maria mkingiwa dhambi ya asili
- Katikati Dominika ya 3 Mwaka B
- Katikati Dominika ya 3 ya Majilio Mwaka B

Download Nota Download Midi
Maneno ya wimbo
Kwa Maana Tokea Sasa Vizazi Vyote wataniita Mbarikiwa...!!!

Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa