Ingia / Jisajili

Nami nimezitumainia

Mtunzi: Derick Nducha
> Mfahamu Zaidi Derick Nducha
> Tazama Nyimbo nyingine za Derick Nducha

Makundi Nyimbo: Mwanzo

Umepakiwa na: Derick Nducha

Umepakuliwa mara 127 | Umetazamwa mara 253

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Mwanzo Dominika ya 7 Mwaka A
- Mwanzo Dominika ya 7 Mwaka B
- Mwanzo Dominika ya 7 Mwaka C
- Katikati Dominika ya 3 Mwaka C

Download Nota Download Midi
Maneno ya wimbo

Nami nimezitumainia fadhili zako Moyo wangu na uufurahie wokovu wako.×2

1.Naam, nimwaimbie bwana mkwakua amenitendea kwa ukarimu.


Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa