Ingia / Jisajili

Bwana Atatoa Kilicho Chema

Mtunzi: Joseph Makoye
> Tazama Nyimbo nyingine za Joseph Makoye

Makundi Nyimbo: Mafundisho / Tafakari | Majilio | Shukrani

Umepakiwa na: Thomas George Mwakimata

Umepakuliwa mara 180 | Umetazamwa mara 559

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Katikati Dominika ya 15 Mwaka B
- Katikati Dominika ya 19 Mwaka A
- Antifona / Komunio Dominika ya 1 ya Majilio Mwaka A
- Antifona / Komunio Dominika ya 1 ya Majilio Mwaka B
- Antifona / Komunio Dominika ya 1 ya Majilio Mwaka C

Download Nota Download Midi

Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa