Ingia / Jisajili

NITAONDOKA.

Mtunzi: Derick Nducha
> Mfahamu Zaidi Derick Nducha
> Tazama Nyimbo nyingine za Derick Nducha

Makundi Nyimbo: Zaburi

Umepakiwa na: Derick Nducha

Umepakuliwa mara 51 | Umetazamwa mara 284

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Katikati Dominika ya 24 Mwaka C
- Shangilio Dominika ya 4 ya Kwaresma Mwaka C

Download Nota Download Midi
Maneno ya wimbo

NITAONDOKA.

Nitaondoka nitakwenda kwa baba yangu, nitaondoka nitakwenda kwa baba yangu.×2

MASHAIRI.

1.Ee Mungu unirehemu sawasawa na fadhili zako, kiasi cha wingi wa rehema zako uyafute makosa yangu.

2.Ee Mungu uniumbie Moyo safi uifanye upya, Roho iliyotulia ndani yangu Roho iliyotulia ndani yangu.

3.Ee Bwana uifumbue Midomo yangu na kinywa changu, kinywa changu kitazinena kitazinena sifa zako.


Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa