Ingia / Jisajili

NAMI NIMEZITUMAINIA FADHILI ZAKO

Mtunzi: Alex Mwashemele
> Mfahamu Zaidi Alex Mwashemele
> Tazama Nyimbo nyingine za Alex Mwashemele

Makundi Nyimbo: Mwanzo

Umepakiwa na: alexander mwashemele

Umepakuliwa mara 131 | Umetazamwa mara 348

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Mwanzo Dominika ya 7 Mwaka A
- Mwanzo Dominika ya 7 Mwaka B
- Mwanzo Dominika ya 7 Mwaka C
- Katikati Dominika ya 3 Mwaka C

Download Nota Download Midi
Maneno ya wimbo

Nami nimezitumainia ,nami nimezitumainia fadhili zako ooh -moyo wangu naufurahie ,moyo wangu naufurahie wokovu wako ooh- moyo wangu naufurahie moyo wangu.*2

shairi

Naamu Nimwimbie Bwana ,kwa-kuwa amenitendea kwa ukarimu


Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa