Ingia / Jisajili

Bwana Alikuwa Msaada Wangu ( Zaburi 18)

Mtunzi: Pascal Mussa Mwenyipanzi
> Mfahamu Zaidi Pascal Mussa Mwenyipanzi
> Tazama Nyimbo nyingine za Pascal Mussa Mwenyipanzi

Makundi Nyimbo: Mwanzo | Zaburi

Umepakiwa na: Pascal Mussa

Umepakuliwa mara 56 | Umetazamwa mara 175

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Mwanzo Dominika ya 8 Mwaka A
- Mwanzo Dominika ya 8 Mwaka B
- Mwanzo Dominika ya 8 Mwaka C

Download Nota Download Midi

Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa