Ingia / Jisajili

Ee Mungu Uniokoe

Mtunzi: Himery Msigwa
> Mfahamu Zaidi Himery Msigwa
> Tazama Nyimbo nyingine za Himery Msigwa

Makundi Nyimbo: Mwanzo | Zaburi

Umepakiwa na: Thomas George Mwakimata

Umepakuliwa mara 1,771 | Umetazamwa mara 3,620

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Mwanzo Dominika ya 18 Mwaka A
- Mwanzo Dominika ya 18 Mwaka B
- Mwanzo Dominika ya 18 Mwaka C

Download Nota Download Midi

Maoni - Toa Maoni

Himery Msigwa Aug 01, 2017
kaka nicheki kwenye namba hiyo 0758149997

fridolin mwalongo Jul 31, 2017
hongera sana wimbo mzuri kaka Msigwa. naomba unisaidie app unayotumia kuandikia nymb ntumie wasap NP njmbe nimesoma coed st José

Toa Maoni yako hapa