Ingia / Jisajili

MAVUNO NI MENGI WATENDA KAZI WACHACHE

Mtunzi: Hilali John Sabuhoro
> Mfahamu Zaidi Hilali John Sabuhoro
> Tazama Nyimbo nyingine za Hilali John Sabuhoro

Makundi Nyimbo: Mafundisho / Tafakari | Miito

Umepakiwa na: Halisi Ngalama

Umepakuliwa mara 214 | Umetazamwa mara 1,111

Download Nota Download Midi
Maneno ya wimbo

Mavuno ni mengi watenda kazi wachache katika kanisaX2 vijana  wengi wapende kujiunga na utawa ili kanisa lipate watenda kazi X2

1; Tuwaombee vijana walioko masomoni wapende kujiunga na utawa.

2;Vijana wengi wapende kujiunga na utawa na wawe nguzo bora ya maisha.


Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa