Ingia / Jisajili

Mpigieni Mungu Kelele

Mtunzi: Patrick Konkothewa
> Mfahamu Zaidi Patrick Konkothewa
> Tazama Nyimbo nyingine za Patrick Konkothewa

Makundi Nyimbo: Mafundisho / Tafakari | Zaburi

Umepakiwa na: Thomas George Mwakimata

Umepakuliwa mara 473 | Umetazamwa mara 946

Wimbo huu unaweza kutumika:
- Mwanzo Dominika ya 3 Mwaka A
- Mwanzo Dominika ya 3 Mwaka B
- Mwanzo Dominika ya 3 Mwaka C
- Katikati Dominika ya 6 Mwaka A
- Katikati Dominika ya 6 ya Pasaka Mwaka A

Download Nota Download Midi

Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa