Ingia / Jisajili

Gusaneni Majeraha

Mtunzi: Bernard Mukasa
> Mfahamu Zaidi Bernard Mukasa
> Tazama Nyimbo nyingine za Bernard Mukasa

Makundi Nyimbo: Mafundisho / Tafakari

Umepakiwa na: Vusile Silonda

Umepakuliwa mara 15,750 | Umetazamwa mara 21,529

Download Nota

Maoni - Toa Maoni

Dennis Muceke May 12, 2022
Pongezi.. wimbo mzuri

Victor Jun 27, 2021
Hongera sana nami naomba unifundishe music

Nzive Kelvin Jan 12, 2021
My all time favourite song

steve kichia May 22, 2020
naomba midi wa huu wimbo, natamani kujifunza kucheza katika kinanda.

Thadei Liganga Dec 31, 2018
Na ahimidiwe Mungu aliyegawa karama hizi kwa watu wake...kazi nzuri, imenibariki...

Elizabeth Bruno Sep 04, 2018
Umejitaidi sana

Gregory Mganda Apr 28, 2018
Hongera

Toa Maoni yako hapa