Ingia / Jisajili

Kazi Ibarikiwe

Mtunzi: Bernard Mukasa
> Mfahamu Zaidi Bernard Mukasa
> Tazama Nyimbo nyingine za Bernard Mukasa

Makundi Nyimbo: Sadaka / Matoleo

Umepakiwa na: Yudathadei Chitopela

Umepakuliwa mara 18,217 | Umetazamwa mara 25,675

Download Nota Download Midi

Maoni - Toa Maoni

Nicholas Munyao Dec 20, 2023
Mungu hazidi kujupa hekima na busara unapotunga nyimbo za injiri... Be blessed together with ur Family..Usichoke kutenda wema..

May 12, 2016
Bernad Mukasa wewe ni moja kati ya watunzi ambao ni hazina ya kanisa kiukweli nakupongeza sana.Mungu azidi kukupa maisha marefu uweze kuendelea kuifanya kazi ya bwana kwa uaminifu. MIMI NI DEUS VITUS MWANAFUNZI WA MZIKI WA MWAKA MMOJA NA NUSU. NATAMANI KUFIKA ULIPO LAKINI...!MH!

Toa Maoni yako hapa