Ingia / Jisajili

Bwana Pokea Sadaka

Mtunzi: Valentine Ndege
> Mfahamu Zaidi Valentine Ndege
> Tazama Nyimbo nyingine za Valentine Ndege

Makundi Nyimbo: Sadaka / Matoleo

Umepakiwa na: Mika Wihuba

Umepakuliwa mara 148 | Umetazamwa mara 659

Download Nota
Maneno ya wimbo

Sadaka yangu Bwana naileta Kwa moyo radhi na omba upokee x2 /(Mazao ya shambani ) pokea (fedha mifukoni) pokea (na mifugo yetu) pokea (nazo nia zetu) pokea pokea vyote ni mali yako./x2

1.Sadaka yangu haina kinyongo, nimeipata kwa juhudi zangu mwenyewe ninakusihi pokea pokea.

2.Bwana sileti ili nitazamwe, bali natoa  toka ndani ya moyo wangu ninakusihi pokea pokea.

3.Hiki kidogo nilichoandaa, nimekipata Bwana wangu kwa wiki nzima ninakusihi pokea pokea.


Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa