Ingia / Jisajili

Sala Ya Watoto Wachanga

Mtunzi: Dr. Basil B. Tumaini
> Mfahamu Zaidi Dr. Basil B. Tumaini
> Tazama Nyimbo nyingine za Dr. Basil B. Tumaini

Makundi Nyimbo: Mafundisho / Tafakari

Umepakiwa na: Basil Tumaini

Umepakuliwa mara 662 | Umetazamwa mara 3,188

Download Nota Download Midi
Maneno ya wimbo

         SALA YA WATOTO WACHANGA

        (Kuomba Uhai. Kupinga utoaji mimba.)

        Mtunzi: Dr. Basil B. Tumaini (0767847258)

        April, 2007 Manzese DSM.

    

 

Kiitikio

Ee Mungu utuhurumie

tunaangamizwa kabla hatujazaliwa.

Binadamu wanatoa mimba (wala) hawatuachi tukutumikie wewe Muumba wetu.

Ibadilishe mioyo yao (twaomba) utupiganie Ee Mungu mwokozi wetu.

 

Viimbizi

1. Kama ninyi muishivyo na sisi tunatamani kuishi;

    mbona mnatunyang'anya zawadi ya Mungu?   

 

2. Hebu fikiria: kama na wewe yangalikukuta haya;

    Mungu alipenda nasi tumtumikie.

 

3. Sisi mlishatuua, wenzetu muwaonee huruma;

    wengine tulitumwa kuutibu UKIMWI.

 

4. Ni watoto wangapi wamekwishatupwa jalalani?

    Je, mnaichezea kazi yake Mungu?


Maoni - Toa Maoni

Hakuna maoni kwenye wimbo huu

Toa Maoni yako hapa